1. Tsaftace matattarar kwandishan
1. Cire ƙusoshin fuka-fuki (1) daga taga dubawa a ƙasan hagu na baya na taksi, sa'an nan kuma fitar da abubuwan tacewa na ciki na kwandishan.
2. Tsaftace nau'in tace kwandishan tare da matsewar iska. Idan abin tace na'urar kwandishan yana da mai ko datti, zubar da shi da tsaka tsaki. Bayan kurkura a cikin ruwa, ba da damar bushewa sosai kafin sake amfani da shi.
Ya kamata a maye gurbin abubuwan tace na'urar kwandishan da sabo kowace shekara. Idan an toshe ɓangaren tace na'urar kwandishan kuma ba za'a iya tsaftace shi da iska ko ruwa mai matsa lamba ba, yakamata a maye gurbin sashin tace na'urar kwandishan nan take.
Dole ne a shigar da ɓangaren tace na'urar kwandishan a daidai daidaitawar. Lokacin shigar da abubuwan tace A/C, kiyaye fitowar ta fuskanci gaban injin.
2. Tsaftace nau'in tacewa na waje wurare dabam dabam
1. Bude murfin (2) a gefen hagu na taksi tare da maɓallin farawa, sannan buɗe murfin (2) da hannu, sannan cire abubuwan tace kwandishan (3) a cikin murfin.
2. Tsaftace nau'in tace kwandishan tare da matsewar iska. Idan abin tace na'urar kwandishan yana da mai ko datti, zubar da shi da tsaka tsaki. Bayan kurkura a cikin ruwa, ba da damar bushewa sosai kafin sake amfani da shi.
Ya kamata a maye gurbin abubuwan tace na'urar kwandishan da sabo kowace shekara. Idan an toshe ɓangaren tace na'urar kwandishan kuma ba za'a iya tsaftace shi da iska ko ruwa mai matsa lamba ba, yakamata a maye gurbin sashin tace na'urar kwandishan nan take.
3. Bayan tsaftacewa, sanya nau'in tacewa na kwandishan (3) a matsayinsa na asali kuma rufe murfin. Yi amfani da maɓallin maɓallin farawa don kulle murfin. Kar a manta da cire maɓalli daga maɓallin farawa.
Lura:
Hakanan dole ne a shigar da nau'in tacewar kwandishan na waje ta hanyar da ta dace. Lokacin shigarwa, fara saka dogon (L) ƙarshen abin tace kwandishan (3) cikin akwatin tacewa tukuna. Idan an fara shigar da gajeriyar (S) ƙarshen, murfin (2) ba zai rufe ba.
NOTE: A matsayin jagora, yakamata a tsaftace tacewar A/C kowane awa 500, amma yawanci lokacin amfani da injin a wurin aiki mai ƙura. Idan abin tace na'urar sanyaya iska ya toshe, ƙarar iska zata ragu kuma ana iya jin ƙarar da ba ta dace ba daga sashin na'urar sanyaya iska. Idan aka yi amfani da matsewar iska, ƙura na iya tashi sama ta haifar da mummunan rauni na mutum. Tabbatar amfani da tabarau, murfin ƙura ko wasu kayan kariya.
QS NO. | Saukewa: SC-3016 |
OEM NO. | HITACHI : 4350249 HITACHI : 4S00640 HITACHI : 4S00640R |
MAGANAR gicciye | BALDWIN : PA5621 FLEETGUARD : AF4186 HIFI FILTER : SC 70016 SAKURA : CA-27040 |
MOTA | HITACHI excavator |
TSORO | 346 (MM) |
FADA | 254 (MM) |
TSAYI | 71 (MM) |