Don ingantaccen aiki, injunan konewa na ciki suna buƙatar iska mai tsafta. Idan gurɓataccen iska kamar zoma ko ƙura sun shiga ɗakin konewa, rami na iya faruwa a kan silinda, yana haifar da lalacewa da injin da bai kai ba. Ayyukan kayan lantarki da ke tsakanin ɗakin sha da ɗakin konewa kuma za su yi tasiri sosai.
Injiniyoyin sun ce: samfuran su na iya tace kowane irin barbashi a ƙarƙashin yanayin hanya yadda ya kamata. Tace yana da halaye na babban aikin tacewa da ƙarfin ƙarfin injin. Yana iya tace ƙananan barbashi a cikin iskar da ake sha, ko ƙura, pollen, yashi, baƙin carbon ko ɗigon ruwa, ɗaya bayan ɗaya. Wannan yana haɓaka cikakken konewar mai kuma yana tabbatar da ingantaccen aikin injin.
Fitar da ta toshe tana iya shafar ci da injin, ta haifar da rashin isasshen mai, kuma za a watsar da wasu man idan ba a yi amfani da su ba. Don haka, don tabbatar da aikin injin, yakamata a duba matatar iska akai-akai. Ɗaya daga cikin fa'idodin matatar iska shine babban abun ciki na ƙura, wanda ke tabbatar da ingantaccen amincin mai tace iska a duk tsawon lokacin sake zagayowar.
Gabaɗaya magana, rayuwar sabis na ɓangaren tacewa ya bambanta dangane da albarkatun ƙasa. A karshe injiniyan PAWELSON® ya ce: tare da tsawaita lokacin amfani, dattin da ke cikin ruwa zai toshe nau'in tacewa, don haka gabaɗaya, ana buƙatar maye gurbin sinadarin tace polypropylene a cikin watanni 3; ana buƙatar maye gurbin abubuwan tace carbon da aka kunna a cikin watanni 6; Fiber tace kashi ba shi da sauƙi don haifar da toshewa saboda ba za a iya tsaftace shi ba; Ana iya amfani da ɓangaren tace yumbu a gabaɗaya a cikin watanni 9-12. Takardar tace kuma tana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin kayan aiki. Takardar tacewa a cikin kayan aikin tacewa mai inganci yawanci ana yin ta ne da takarda microfiber cike da resin roba, wanda zai iya tace ƙazanta yadda yakamata kuma yana da ƙarfin ajiya mai ƙazanta. Bisa kididdigar da ta dace, lokacin da motar fasinja mai karfin fitarwa na kilowatt 180 ta yi tafiyar kilomita 30,000, kimanin kilo 1.5 na kazanta ana tacewa ta hanyar kayan tacewa. Bugu da ƙari, kayan aiki kuma yana da manyan buƙatu akan ƙarfin takarda mai tacewa. Saboda yawan iska mai yawa, ƙarfin takarda mai tacewa zai iya tsayayya da iska mai karfi, tabbatar da ingancin tacewa da kuma tsawaita rayuwar sabis na kayan aiki.
Lokacin aikawa: Maris 17-2022