An fi amfani da sinadarin tace mai a cikin na'ura mai aiki da karfin ruwa, don cire tarkacen datti da najasa na roba a cikin na'urar, don tabbatar da tsaftar mai, ta yadda tsarin na'urar zai iya aiki yadda ya kamata. Ƙaƙƙarfan tacewa yana da ƙananan matsa lamba, ƙarfin riƙe datti mai ƙarfi da tsawon sabis. Akwai madaidaicin tacewa iri-iri da za a zaɓa daga ciki, tare da fa'idodin aikace-aikace. Kyakkyawan dacewa da sinadarai, dace da tace mai ƙarfi acid, tushe mai ƙarfi da kaushi na halitta.
Ƙashin tacewa mai laushi ya ƙunshi polypropylene ultra-lafiya fiber membrane da polypropylene mara saƙa mai goyan bayan karkatarwa. Ƙananan matsa lamba, ƙarfin datti mai ƙarfi da tsawon rayuwar sabis. Akwai madaidaicin tacewa iri-iri da za a zaɓa daga ciki, tare da fa'idodin aikace-aikace. Kyakkyawan dacewa da sinadarai, dace da tace mai ƙarfi acid, tushe mai ƙarfi da kaushi na halitta. Ana sarrafa shi ta hanyar fasahar walda mai zafi, ba ta ƙunshi wani abin da ke ɗauke da sinadari ba, babu ɗigogi, kuma babu gurɓataccen yanayi.
Mai tace mai
An fi amfani da sinadarin tace mai a cikin na'ura mai aiki da karfin ruwa, don cire tarkacen datti da najasa na roba a cikin na'urar, don tabbatar da tsaftar mai, ta yadda tsarin na'urar zai iya aiki yadda ya kamata.
Mai dawo da mai tace matakan maye gurbin
Sake matsa lamba a cikin tankin ruwa kuma latsa ka riƙe bawul ɗin iska har sai an fitar da iskar gas.
Bude murfin sama na tankin mai na hydraulic, fitar da sinadarin dawo da mai sannan a canza shi, sannan a duba a hankali ko akwai foda na karfe ko wasu najasa a jikin tacewa, don fahimtar lalacewa na sassan da ke cikin tsarin.
Tace da mai canza matakai
Sake kusoshi huɗu a kan murfin ƙasa kai tsaye a ƙarƙashin injin; Cire murfin ƙasa, sannan a sanya akwati a ƙarƙashinsa don karɓar man da aka zubar, buɗe magudanar man mai na inji, sannan a rufe maɓallin bayan ya zubar da man.
Yi amfani da maƙallan bel don kwance matatar mai da maye gurbin sabon tace mai. Da fatan za a shafa ɗan ƙaramin mai mai tsafta a kan zoben maƙerin tace mai da farko, kar a fara cika mai a cikin sabon ɓangaren tacewa.
Don shigar da sabon tacewa, da fatan za a juya shi a hankali zuwa dama da hannu har sai zoben rufewa ya kasance yana hulɗa da wurin hawa matattara, sa'an nan kuma yi amfani da maƙallan tacewa don ƙara ƙarfin tacewa da kashi uku zuwa hudu.
Lokacin aikawa: Maris 17-2022