Cibiyar Samfura

Matatar iska mai nauyi don SDLG LG60 65 660E 680 675F Excavator

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Cikakken Hoto

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Matatar iska mai nauyi don SDLG LG60 65 660E 680 675F Excavator

 

Me yasa za a canza matatar iska akai-akai?

 

A yau, zan yi magana da ku game da mahimmancin maye gurbin matatun iska a kai a kai.Sauya matattarar iska ta yau da kullun tana kare lafiyar ku kamar abin rufe fuska.

 

Ayyukan da shawarar sake zagayowar matatar iska ta gida

 

(1) Matsayin tace iska:

 

A lokacin tukin mota, za a sami adadi mai yawa na ɓangarorin da ba za a iya gani da ido ba, kamar ƙura, ƙura, pollen, ƙwayoyin cuta, iskar gas na masana'antu, da shigar da tsarin kwandishan.Aikin matatar iska ta gidan motar ita ce tace wadannan abubuwa masu cutarwa, da inganta iskar da ke cikin motar, da samar da yanayi mai kyau da kwanciyar hankali ga fasinjojin da ke cikin motar, da kuma kare lafiyar mutanen da ke cikin motar.

 

(2) Nasihar zagayowar maye:

 

Sauya matattarar iska ta asali ta Mercedes-Benz a kowane kilomita 20,000 ko kowace shekara 2, duk wanda ya zo na farko;

 

Don wuraren da ke da mummunar gurɓataccen yanayi da yawan hazo, da kuma ƙungiyoyi masu mahimmanci (tsofaffi, yara ko waɗanda ke da haɗari ga allergies), ya kamata a rage lokacin maye gurbin da kyau kuma a ƙara yawan sauyawa.

 

Hadarin rashin maye gurbin cikin lokaci:

 

Fitar tace iskan da aka yi amfani da ita na dogon lokaci, za ta sha ƙura mai yawa, wanda hakan zai toshe layin tacewa, ya rage iskar tace iska, da rage yawan iska mai daɗi da ke shiga motar.Fasinjojin da ke cikin motar na iya jin dimuwa ko gajiya saboda rashin iskar oxygen, wanda ke shafar lafiyar tuƙi.

 

Yawancin abokan ciniki suna tunanin cewa za su iya ci gaba da amfani da tacewa bayan cire ƙasa mai iyo a saman.Koyaya, a haƙiƙa, ƙirar carbon da aka kunna a cikin tsohuwar tacewar iska za ta cika saboda tallan iskar gas mai cutarwa da yawa, kuma ba zai ƙara yin tasiri ba kuma ba zai iya jurewa ba.Yin amfani da na'urar tace iska ta gida da ta gaza tsawon lokaci zai lalata lafiyar fasinjojin numfashi da huhu da sauran sassan jikin mutum.

 

A lokaci guda kuma, idan ba a maye gurbin na'urar iska ta gida na dogon lokaci ba, za a toshe mashigar iskar, iskar da ke fitar da iska mai sanyi zai zama kadan, kuma sanyaya za ta kasance a hankali.

 

Hatsarin ɓoye na amfani da na'urorin haɗi na jabu

 

Kayan tacewa mara kyau ne, kuma tasirin tacewa na pollen, ƙura da sauran abubuwa masu cutarwa ba a bayyane yake ba;

 

Saboda ƙaramin yanki na tacewa, yana da sauƙi don ƙirƙirar toshewa bayan amfani, yana haifar da rashin isasshen iska a cikin motar, kuma yana da sauƙin sanya fasinjoji su gaji;

 

Babu Layer nanofiber da aka haɗa kuma ba zai iya tace PM2.5;

 

Adadin barbashi na carbon da aka kunna ba su da yawa ko ma bai ƙunshi carbon da aka kunna ba, wanda ba zai iya ɗaukar iskar gas mai cutarwa yadda ya kamata kamar iskar gas ɗin masana'antu ba, kuma amfani na dogon lokaci zai haifar da haɗari ga lafiyar fasinjoji;

 

Yin amfani da mafi sauƙin ƙirar firam ɗin filastik ba mai wuya ba, yana da sauƙi don gurɓata ta danshi ko matsa lamba, rasa tasirin tacewa, kuma yana shafar lafiyar fasinjoji.

 

Tips

 

1. Lokacin tuki a cikin yanayi tare da gurɓataccen iska, ana iya canza shi zuwa yanayin kewayawa na ciki na ɗan gajeren lokaci don tabbatar da ingancin iska a cikin motar da tsawaita rayuwar tace iska (abin hawa zai canza ta atomatik zuwa waje). yanayin wurare dabam dabam bayan kewayawa na ciki na kwandishan yana aiki na wani lokaci mara kyau don kauce wa haifar da rashin jin daɗi na jiki);

 

2. Tsaftace tsarin kwandishan (akwatin evaporation, bututun iska da haifuwa a cikin mota) akalla sau ɗaya a shekara;

 

3. Lokacin da yanayi bai yi zafi ba, sai a mirgine tagogin da ke ɓangarorin biyu na abin hawa kuma buɗe ƙarin tagogi don samun iska don kiyaye iska a cikin mota;

 

4. Lokacin tuki tare da na'urar kwandishan kullum, zaka iya kashe famfo na firiji kafin ka isa wurin da ake nufi, amma ci gaba da aikin samar da iska, kuma bari iska ta yanayi ta bushe ruwan a cikin akwatin fitarwa;

 

Ana samun ruwan sama da yawa a lokacin rani, a yi kokarin rage motar da ke kan titin da ke kan hanya, in ba haka ba zai haifar da tsatsa a kasan na'urar sanyaya iska, wanda zai sa na'urar ta yi tsatsa bayan dogon lokaci. don haka rage rayuwar sabis na kwandishan.

 

Taron mu

bita
bita

Shiryawa & Bayarwa

Alamar PAWELSON Kunshin Neutral/bisa buƙatun abokin ciniki
1.Plastic jakar + akwatin + kartani;
2.Box / jakar filastik + kartani;
3. Be Customized;

Shiryawa

Nunin mu

bita

Hidimarmu

bita

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Cabin-tace
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana