Cibiyar Labarai

Shekara nawa ne matatar ruwa ta paver?Lokacin aiki na yau da kullun na ɓangaren tace ruwa na hydraulic shine sa'o'i 2000-2500.A wannan lokacin, sinadarin tace ruwa yana da mafi kyawun tasirin tacewa.Idan an daɗe ana amfani da matatar hydraulic ɗin ku na paver, don tabbatar da tasirin tacewa, yana da kyau a maye gurbin shi da wuri-wuri.

Paver wani nau'i ne na kayan gini da aka fi amfani da shi don shimfida kayan aiki daban-daban a kan tushe da saman kan babbar hanyar.Ana kammala aikin shimfidar wuri ta hanyar haɗin gwiwar tsarin daban-daban, musamman ma tsarin tafiya, tsarin ruwa, tsarin jigilar kayayyaki da rarrabawa da sauransu.

paver

Kodayake lokacin aiki na yau da kullun na nau'in tacewa na hydraulic na paver shine sa'o'i 2000 zuwa 2500, a zahiri, a cikin ainihin aikin shimfidar wuri, matsananciyar yanayin wurin da paver ɗinku yake zai shafi lokacin aiki zuwa wani ɗan lokaci.Ingancin yanayi mai tsauri zai yi tasiri sosai akan abubuwan tacewa na paver kuma yana da matuƙar hana tasirin tacewa na ɓangaren tacewa, don haka lokacin da za'a maye gurbin na'urar tacewa ta paver ya kamata a ƙayyade gwargwadon halin da ake ciki.

Ko da yanayin aikin da kuke ciki bai yi kyau ba, sinadarin tace ruwa na iya zama nakasu a yanayi daban-daban lokacin amfani da shi.Gabaɗaya magana, nakasar na iya yiwuwa saboda ɓangarorin tace ruwa na paver yana cikin yanayin aiki fiye da kima na dogon lokaci, ko kuma bambancin matsa lamba ya yi yawa na dogon lokaci.Idan bambance-bambancen matsa lamba na nau'in tacewa na hydraulic na paver ya yi tsayi da yawa, za a murƙushe bututun tsakiya, ɓangaren tacewa zai lalace, kuma tasirin tacewa zai shafi.

Nau'in tace mai na'ura mai aiki da karfin ruwa an yi shi ne da bakin karfe saƙa, ragar raga, da ragar ƙarfe.Domin kayan tacewa da yake amfani da su sune takarda tace fiber fiber, takardar tace fiber mai sinadari, da takarda tace ɓangaren litattafan almara, yana da babban matsi, matsa lamba, da matsa lamba.Kyakkyawan madaidaiciya, kayan bakin karfe, ba tare da wani burbushi ba, don tabbatar da halaye na tsawon rayuwar sabis.

Filin aikace-aikacen tace mai na ruwa

1. Motoci da injunan gine-gine: masu tace iska, matattarar mai, matatun mai, injinan gini don injunan konewa na ciki, matatun mai na hydraulic daban-daban da matatun dizal na manyan motoci.

2. Ayyuka na ɗagawa da sarrafawa iri-iri: daga injinan gine-gine kamar ɗagawa da lodi zuwa motoci na musamman kamar yaƙin kashe gobara, kiyayewa da sarrafa kayan aiki, da na'urorin jirgi, gilashin iska, da sauransu.

3. Na'urori daban-daban na aiki kamar turawa, matsewa, latsawa, yankewa, yankewa, da tonowa waɗanda ke buƙatar ƙarfi: injin injin ruwa, injinan gyare-gyaren filastik, masu fitar da filastik da sauran injunan sinadarai, tarakta, masu girbi, da sauran sassa da ma'adinai.injina, da sauransu.

Ya kamata matattara masu inganci su sami ingantaccen aikin tacewa da tsawon rayuwar sabis

1. Ƙarfin buƙatun, buƙatun samar da daidaito, jure wa bambancin matsa lamba, ƙarfin shigar da ƙarfi na waje, bambancin matsa lamba mai ɗaukar nauyi.

2. Abubuwan buƙatun don santsi na hanyar mai da halayen juriya na kwarara

3. Tsayayya ga wani babban zafin jiki, mai dacewa da matsakaicin aiki

4, don ɗaukar ƙarin datti

Paver hydraulic oil tace

Yin amfani da wuce gona da iri na nau'in tacewa na hydraulic na paver, mummunan yanayin aiki, da babban matsin lamba na dogon lokaci sune manyan dalilan nakasa.Lalacewar abin tacewa yana rage tasirin tacewa sosai.Don haka, dole ne ku mai da hankali sosai kuma ku maye gurbin abubuwan tace ruwa na hydraulic a cikin lokaci.


Lokacin aikawa: Maris 17-2022